Tư Vấn Đầu Tư Xin tư vấn conic riverside

Tập Lái
5/12/19
6
1
0
24
Xác nhận
confirm
Các bác cho em xin chút review dự án conic riverside Q8 được không ạ? em tính mua để ở nhưng dưới này nhiều dự án quá làm em phân vân ạ.
Em cám ơn.

Reactions: TậpBơi@DKR
Hạng B1
12/2/20
74
27
0
30
tp.hcm
Xác nhận
confirm
Các bác cho em xin chút review dự án conic riverside Q8 được không ạ? em tính mua để ở nhưng dưới này nhiều dự án quá làm em phân vân ạ.
Em cám ơn.
conic riverside chủ đầu tư lĩnh phong ....vị trí trên truc nguyễn văn linh nhà bè nhưng do khúc trong quy hoạch mở đường vành đai trong nên em nó mới lọt về phía q8 nếu để ở thì nó là 1 khu khá là tốt không khí trong lành ...tiện ích cơ bản trường học nhà trẻ đầy đủ ...khá lích tưởng để cho 1 tổ ấm an cư

Reactions: Thithi013
Hạng B2
30/8/16
338
325
85
Tp HCM
Xác nhận
confirm
Khu này biệt lập. Đi về trung tâm khá xa. Tuy nhiên môi trường sống thì ok, nhiều cây xanh, hạ tầng nội khu tốt. Khu Conic được coi là tốt nhất trong các khu 13. Mật độ xây dựng khá tốt.
Đại học Kinh Tế TP.HCM và trường Trung cấp Xây Dựng hoàn thành thì khu vực này dân cư sẽ đông hơn.

Hạng B2
8/1/19
318
431
71
33
Xác nhận
confirm
Nếu ko ngán khoảng bơi lội ngập nước thì khu này khá trong lành, yên tĩnh . tương lai Tạ Quang Bữu thông đường ngang dự án thì quá ok !

Reactions: hapi.bds
Hạng B1
7/5/19
97
44
3
Gò vấp, TP HCM
Xác nhận
confirm
là mưa bị ngập huh mấy Bác, thấy giá khu này có vẻ hợp lý. TIện ích thì trường học ở gần không Bác, mẫu giáo cấp 1-2-3?

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook