Ăn Gì - Ở Đâu? [Vui vẽ] Thử nhậu, uống bia trên máy bay xem như thế nào

Hạng D
18/2/13
4.009
8.512
113
Saigon & Dalat
Uống bia, hay rượu vang được phục vụ trên máy bay là chuyện bình thường, nhưng uống để làm clip thì dù nói chuyện lớn hay nhỏ cũng ảnh hưởng đến các hành khách ngồi gần đó. Góp ý thật tình. Trên máy bay thường ai cũng cần yên tĩnh để nghỉ ngơi, chợp mắt nếu được.
P/s tôi thì lại dị ứng với các bác đội nón trên máy bay, để làm gì vậy?

Hạng D
5/1/10
2.194
6.891
113
Không biết do khát hay do phấn khích mà hôm đó em uống vào nó ngon vô cùng, vừa ngon đủ 1 lon thì em cảm giác vừa đủ và đến giờ cảm giác vẫn ngon, không ngán.
Bác giải thích vậy là đúng, em xem chương trình của National Geographic họ cũng phân tích đồ ăn tương tự. Vì do độ cao, áp xuất và oxy nó làm cho vị giác con người không còn ngon.
Mịa uống nhiều cháy túi chứ dc việc dề...

Hạng B2
16/4/14
498
799
93
Sài Gòn
Xác nhận
confirm
Uống bia, hay rượu vang được phục vụ trên máy bay là chuyện bình thường, nhưng uống để làm clip thì dù nói chuyện lớn hay nhỏ cũng ảnh hưởng đến các hành khách ngồi gần đó. Góp ý thật tình. Trên máy bay thường ai cũng cần yên tĩnh để nghỉ ngơi, chợp mắt nếu được.
P/s tôi thì lại dị ứng với các bác đội nón trên máy bay, để làm gì vậy?
- Máy bay không cấm đội nón nhé bác, bác căng quá à. Muốn lên hình chỉnh chu hay với cái tóc bù xù?

Tập Lái
8/11/19
10
5
0
39
Xác nhận
confirm
Sao các bác tài vậy, nghĩ ra lắm chiêu thiệt

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook