Đánh Giá Xe ƯU VÀ NHƯỢC ĐIỂM CUẢ SANTA FE

Tập Lái
14/2/19
5
8
3
34
Hôm qua có chạy thử San 2019 bản full xăng. Cảm nhận ngoại, nội thất ok, âm thanh nghe nhạc ok, tiếng động cơ và cách âm từ bên ngoài vào ok. Nhưng tiếng lốp vọng vào quá thất vọng, cảm giác gần như sedan và còn thua cả innova, bà xả ngồi đằng sau nói dường như em hơi đâu đầu khi đi xe này (kểu say xe). Em quyết định qua showroom Ford thử Everest và đồng ý đặc cọc.

Hạng C
5/1/07
799
261
43
49
Xác nhận
confirm
Hôm qua có chạy thử San 2019 bản full xăng. Cảm nhận ngoại, nội thất ok, âm thanh nghe nhạc ok, tiếng động cơ và cách âm từ bên ngoài vào ok. Nhưng tiếng lốp vọng vào quá thất vọng, cảm giác gần như sedan và còn thua cả innova, bà xả ngồi đằng sau nói dường như em hơi đâu đầu khi đi xe này (kểu say xe). Em quyết định qua showroom Ford thử Everest và đồng ý đặc cọc.
Everest xăng hay dầu mà êm dzu vậy bác?

Hạng C
5/1/07
799
261
43
49
Xác nhận
confirm
everest dầu nha cụ! nhưng nó có hệ thống chống ồn chủ động nên ít ồn hơn
E nghỉ chủ động cở nào cũng không em bằng santa fe dầu đâu bác, cơ bản vì cái máy nó kêu to hơn và cách âm tốt bằng santa fe dầu đâu.

Hạng B1
10/5/18
74
39
8
39
Xác nhận
confirm
Các bác ai đi san 2019 đặc biệt xăng cho mình hỏi trên san có chế đọi speed limit hay ko? Chế độ giới hạn tốc độ khi mình cài, không phải cruise control nhé

Hạng D
25/10/09
4.002
1.053
113
YÊU THƯƠNG
Xác nhận
confirm
Các bác ai đi san 2019 đặc biệt xăng cho mình hỏi trên san có chế đọi speed limit hay ko? Chế độ giới hạn tốc độ khi mình cài, không phải cruise control nhé
bác xe catolog thử xem có không bác

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook