Triết lí "Car as art" trên bộ đôi SUV đẳng cấp CX-8 và New CX5 của Mazda

Hạng B1
10/10/17
76
25
13
33
Xác nhận
confirm
Dù thực tế như vậy nhưng phận làm con cũng nên cư xử sao cho không để xảy ra bất hòa trong gia đình bác ạ. Mình đôi khi bực mình cũng cãi lại Cha Mẹ nhưng sau đó suy nghĩ lại thấy rất thương các bậc sinh thành và tự khóc ăn năn...
Những bực tức như vậy có thể là động lực giúp chúng ta chịu khó cày cuốc và kiếm tiền nhiều hơn trong c/s, hi vọng cậu ấy sớm đạt được ước mơ của mình.
Bác dạy phải lắm, dẫu gì thì đó cũng là bậc sinh thành có công dưỡng dục chúng ta vô cùng vất vả nên phận làm con cố gắng làm sao để các cụ vui là được.

Hạng B1
10/10/17
76
25
13
33
Xác nhận
confirm
Tưởng xe gì chứ riêng cx5 và cx8 bác quất con nào cũng ưng hết, vì đây là 2 dòng xe bán chạy nhất của Mazda mà. Tốt nhất bác đưa vợ con ra showroom chạy thử, cả nhà nhất trí cao con nào thì lấy con ấy.
Ý này của bác hay quá, cho bả ra ngồi là chuẩn nhất ;)

Tập Lái
12/10/19
19
10
3
30
Xác nhận
confirm
Em lái xe non tay nên rất ưng màn hình HUD cung cấp thông tin cảnh báo khoảng cách an toàn với phương tiện khác, cảnh báo điểm mù, cảnh báo lệch làn trên Cx8. Như vậy, sẽ giúp người lái cảm thấy yên tâm và tự tin hơn. Em giúp bác chốt Cx-8 nhé

Hạng B1
13/9/19
52
12
3
33
Xác nhận
confirm
Em đang đi xe cx5 và đã chạy thử cx8, cảm nhận cx8 khác xa mấy dòng xe về độ rung lắc, cũng như ổn định thân xe. Ưu việt số 1 của xe đúc nguyên khối là không bị dão khung gầm cùng thời gian như xe liên kết đa điểm. Chất lượng xe Mazda thì oki rồi, ghét cái là cùng chuỗi sản phẩm nên cứ na ná như nhau. Chốt lại, nếu có tiền đổi xe em sẽ chọn cx8.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook