Triết lí "Car as art" trên bộ đôi SUV đẳng cấp CX-8 và New CX5 của Mazda

Tập Lái
18/10/19
33
28
3
27
Xác nhận
confirm
Được chọn như bác thì em quất ngay CX-8 vì xe được thiết kế mạnh mẽ, thể thao nhưng vẫn có được nét tinh tế, quyến rũ. Với kích thước (DxRxC) lần lượt là 4900 x 1840 x1690 mm sẽ giúp di chuyển êm trên đường trường. Hơn nữa, CX-8 có điều hoà 3 vùng độc lập, dàn âm thanh 10 loa Bose nghe chất. Thể tích cốp sau là 209 lít, tăng lên 742 lít khi hạ hàng ghế thứ ba cũng sẽ là một điểm cộng dành cho dòng xe gia đình. Cộng thêm với chương trình ưu đãi cuối năm, bác mua xe sẽ được giá tốt hơn nhiều so với mấy tháng trước, vậy còn băn khoăn gì nữa bác?

Reactions: bachbum2009
Hạng B1
10/10/17
82
28
23
34
Xác nhận
confirm
Được chọn như bác thì em quất ngay CX-8 vì xe được thiết kế mạnh mẽ, thể thao nhưng vẫn có được nét tinh tế, quyến rũ. Với kích thước (DxRxC) lần lượt là 4900 x 1840 x1690 mm sẽ giúp di chuyển êm trên đường trường. Hơn nữa, CX-8 có điều hoà 3 vùng độc lập, dàn âm thanh 10 loa Bose nghe chất. Thể tích cốp sau là 209 lít, tăng lên 742 lít khi hạ hàng ghế thứ ba cũng sẽ là một điểm cộng dành cho dòng xe gia đình. Cộng thêm với chương trình ưu đãi cuối năm, bác mua xe sẽ được giá tốt hơn nhiều so với mấy tháng trước, vậy còn băn khoăn gì nữa bác?
Lên đây, mới biết nhiều bác trên này mê CX-8 giống em. Còn băn khoăn vì muốn đưa ra lựa chọn hợp lý với điều kiện đường xá và nhu cầu của mình bác ạ. Em cũng đang nghiêng về CX-8

Hạng B1
11/10/18
57
4
0
29
Xác nhận
confirm
Đi thử xe cùng thằng bạn, em thấy CX8 vào cua rất tốt, có Gvectoring plus và 2 cầu chủ động nên cảm giác êm ái, nhiều công nghệ tối tân thích hợp, Camera nét. Ước gì em có đủ tiền như bác chủ :).

Tập Lái
8/11/19
11
6
0
39
Xác nhận
confirm
Đi thử xe cùng thằng bạn, em thấy CX8 vào cua rất tốt, có Gvectoring plus và 2 cầu chủ động nên cảm giác êm ái, nhiều công nghệ tối tân thích hợp, Camera nét. Ước gì em có đủ tiền như bác chủ :).
Khổ thân cho những người chưa đủ tiềm lực như bác và em, suốt ngày phải mơ về nơi xa ấy... với tình yêu của mình

Tập Lái
18/10/19
17
9
0
36
Xác nhận
confirm
Chọn con nào còn tùy thuộc vào điều kiện và hoàn cảnh gia đình của bác. Nếu gia đình bác ít người thì chọn con CX-5 là vừa vặn, lại tiết kiệm được một chút tiền dành để đổ xăng. Còn nếu gia đình bác đông người thì bác có thể chọn CX-8 cho rộng rãi thoải mái. Về chất lượng thì CX-8 được tích hợp thêm một số công nghệ hiện đại để xứng với số tiền chênh lệch so với đàn em CX-5 rồi. Còn lại quyền tự quyết vẫn là ở bác.

Hạng B1
28/8/19
55
33
18
Xác nhận
confirm
Nếu bác có nguồn thu nhập ổn định hằng tháng thì cũng không khó để rước em nó về nhà đâu, vì theo bảng giá mới nhất cộng thêm ưu đãi thì bản cx5 2.0 Duluxe chỉ còn 859tr bác ạ.

Hạng B2
29/8/19
116
41
28
27
Xác nhận
confirm
Toàn là mẫu xe đẹp, sang trọng và bắt mắt. Hi vọng, Mazda có thêm nhiều chương trình ưu đãi để giá xe có thể hạ thấp hơn nữa, phục vụ cho nhu cầu sắm xế yêu của nhiều người dân Việt có mức thu thấp... như mình chẳng hạn :rolleyes:.

Reactions: lalalen

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook