Trao đổi không giới hạn về "KIA MORNING - CHÀO NGÀY MỚI"

Chi Hội Trưởng MazdaFC
Thành viên BQT
28/4/08
7.583
1.203
113
Xác nhận
confirm
Cindyduong nói:
Bác Trung pm inbox cho em cái địa chỉ bên cửa hàng của bác với! Em cần qua bên bác độ lại đèn xe em
Dạ bác nhìn bản đồ bên chổ em đây ạ .

hpm nói:
Hic, mới rước vợ 2 về, Picanto 2013 SXAT, vô nhà KIA để hóng hớt kinh nghiệm mà sao thấy vắng tanh, sao kỳ vậy ta? bác khactrung nhà gần nhà bác TUANDANG bên hội jeep nhỉ, hôm nào có dịp sẽ ghé chỗ bác để nhờ tư vấn thêm ( ghé nhà bên Quận 7 để đóng tiền Hội phí luôn nha bác )
Tiện thể bác khactrung cho em hỏi thăm là vợ 2 của em cần trang điểm thêm những gì thì hoàn chỉnh vậy bác? Em newbie nên hỏi hơi ngu mong bác đừng trách. Mong tin bác !

Dạ bác xịt gầm chống xét và giảm ồn , dán kính xe chưa bác ? làm bảo vệ gương và cần gạt nước ...​

Reactions: Nguyễn p d trung
Hạng B2
18/11/14
147
170
43
36
Bên Bác Khắc Trung làm xe có cho thanh toán Cà Thẻ VISA không vậy. Em ít mang tiền mặt theo lắm :)

Reactions: Hondavn
Tập Lái
6/12/16
30
17
8
33
Xác nhận
confirm
Mấy bác cho em hỏi morning đời 08-10 MT nhập hiện giờ giá cỡ bao nhiêu mua đc, cảm ơn mấy bác !

Hạng B2
18/9/07
175
44
28
Xác nhận
confirm
các bác cho e hỏi là morning sporty 2010 bộ ghế da mặc dù ít xài nhưng bị hiện tượng nhăn + chai da tự nhiên cùng với chỉ viền màu đỏ bị bạc màu, cái này có cách nào phục hồi ko hay là chỉ có đi may lại bộ mới

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook