Thất vọng với cửa nhôm xingfa !

Hạng C
5/2/07
642
753
93
Xác nhận
confirm
Thấy nhiều người khen cửa nhôm xingfa phụ kiện Kinglong rất tốt , sáng nay mình mới đi xem thực tế 1 công trình đang thi công cửa xingfa của bên cty đang chào giá thì thấy cửa đóng không được kín khít , bản lề khá xộc xệch . Bác nào nhà đã làm cửa nhôm loại xingfa này hoặc loại khác cho mình chút kinh nghiệm ,đang không biết liệu cửa nhôm HTC windows của cty Hoàn Thiện liệu có tốt hơn ?

Hạng C
5/2/07
642
753
93
Xác nhận
confirm
Tiện cho mình hỏi các Bác có biết nhà mẫu trong dự án Nine South khu nhà bè họ sử dụng cửa nhôm của cty nào ? Thấy cửa nhôm ở đây khá tốt .

Hạng B2
28/5/07
498
1.095
93
Canada
Xác nhận
confirm
Thấy nhiều người khen cửa nhôm xingfa phụ kiện Kinglong rất tốt , sáng nay mình mới đi xem thực tế 1 công trình đang thi công cửa xingfa của bên cty đang chào giá thì thấy cửa đóng không được kín khít , bản lề khá xộc xệch . Bác nào nhà đã làm cửa nhôm loại xingfa này hoặc loại khác cho mình chút kinh nghiệm ,đang không biết liệu cửa nhôm HTC windows của cty Hoàn Thiện liệu có tốt hơn ?
HTC em thấy ok nhưng mỗi lần bảo trì bảo hành gọi cả chục lần mới xuống

Reactions: hdtrang
Tập Lái
8/5/16
0
5
2
32
Kém đến vậy cơ ạ? Em thì hay làm Tostem chứ ít khi làm Xingfa :)

Hạng D
25/3/09
3.264
12.421
113
0918-54 00 45
Bác chủ so cave với đứng đường thì khác nhau đúng rồi. Giá chênh nhau gần gấp đôi mà bác.
Nếu bác yêu cầu cao thì làm HTC hoặc Cửa nhôm Việt Úc thử đi. Hy vọng hài lòng. Hoặc cao cấp hơn thì có YKK.

Hạng C
5/2/07
642
753
93
Xác nhận
confirm
Bác chủ so cave với đứng đường thì khác nhau đúng rồi. Giá chênh nhau gần gấp đôi mà bác.
Nếu bác yêu cầu cao thì làm HTC hoặc Cửa nhôm Việt Úc thử đi. Hy vọng hài lòng. Hoặc cao cấp hơn thì có YKK.
Việt Úc thấy rẻ hơn HTC mà hình như cũng từ cty này ra , còn nhôm PMI thì sao Bác ??

Tập Lái
17/12/12
0
117
27
Thủ Đức
Xác nhận
confirm
Gặp đúng tay nghề yếu của thợ rồi.
Mọi so sánh đều khập khiễng. Quan điểm của em Xingfa tốt, ổn.

Reactions: Luanlinhnam
21/3/16
0
3
2
Tp HCM
greenfuture.vn
Xác nhận
confirm
Em thấy mọi người khá hài lòng với Xingfa mà bác, bác cứ tham khảo thêm vài bên làm nữa xem sao. Còn của HTC thì em biết bác Skydude82 đã làm rồi và chia sẻ kinh nghiệm ở trên đó bác.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook