Thăm hỏi và chia sẻ với anh Ruametocdo

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
507
113
119
Chúc bác nhanh chóng khỏe mạnh.
Lần đầu tiên mình bước chân vào thăm diễn đàn sau gần 1 năm qua. Sau khi đọc xong thớt này mình đứng lên vòng tay chân tình xin cảm tạ tới anh em bạn hữu gần xa, những người gửi lời động viên chân thành cũng như sụ hỗ trợ vật chất dù là nhỏ nhẩt. Xin kính chúc quý ace 1 năm mới An Khang Thịnh vượng, Vạn sự như Ý.

Hạng D
15/2/12
2.369
3.436
113
Xác nhận
confirm
Lần đầu tiên mình bước chân vào thăm diễn đàn sau gần 1 năm qua. Sau khi đọc xong thớt này mình đứng lên vòng tay chân tình xin cảm tạ tới anh em bạn hữu gần xa, những người gửi lời động viên chân thành cũng như sụ hỗ trợ vật chất dù là nhỏ nhẩt. Xin kính chúc quý ace 1 năm mới An Khang Thịnh vượng, Vạn sự như Ý.
Chúc mừng Bác đã khỏe lại.

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
42
SFC
Vậy là xong àh, dẫn ae đi nhậu đi :D

Reactions: huongque

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook