Previa 9X - Khổ vì yêu

15/5/17
453
475
63
Xác nhận
confirm
Vậy trước khi Bác thay đến bơm thì thay dầu lọc dầu và kiểm tra cả garanty xem vòng tua có bị bé hay không đã.
em chưa định thay bơm đâu, em đang nghi ngờ con cảm biến hàng rởm thôi, để em thay con cảm biến hiệu cùng với cái bơm xăng xem thế nào đã...

Hạng B2
14/10/15
159
104
43
45
Hưng yên city
em chưa định thay bơm đâu, em đang nghi ngờ con cảm biến hàng rởm thôi, để em thay con cảm biến hiệu cùng với cái bơm xăng xem thế nào đã...
Nếu xe bác dừng đèn đỏ máy nổ có cảm giác thấy yếu hơn hoặc vòng tua máy có nhỏ ko ah còn không thì co the ko là hỏng hoặc kém con áp suất dầu trước E cũng thấy đèn áp suất dầu báo kiểm tra hoá ra là bị két nhớt bẩn Bác có thể tháo ra vệ sinh hoặc mua cái mới tinh của Vios lắp cũng vừa MÀ có 250k thì phải.

15/5/17
453
475
63
Xác nhận
confirm
Chuẩn đó Bác, trước E cũng thấy đèn áp suất dầu báo kiểm tra hoá ra là bị két nhớt bẩn Bác có thể tháo ra vệ sinh hoặc mua cái mới tinh của Vios lắp cũng vừa MÀ có 250k thì phải.
ok, Bác, à cho em hỏi, cái bơm nhớt trên bình nhớt phụ của mình có xài chung với xe nào ko Bác.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook