Thảo Luận Nó ép em Siena nhỏ bé kìa các bác ơi.

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
41
Sài gòn
Xác nhận
confirm
Chiều muộn em đi làm về khoảng tầm 18h:00 qua Mai Chi Thọ vào cao tốc, em chạy đúng đường vào khúc cua của mình thì bị anh 35 chỗ này ép vào lề. Sau đó hình như muốn kiếm chuyện thì phải, cậy xe lớn không cho em vượt qua, nhưng chú ấy không ngờ Siena 1.6HL của em mạnh quá, đạp phát là cho chú ấy ngửi khói ngay....í em quên xe em mới thay cảm biến khí thải rồi không còn ra khói nữa.
Fiater nhà mình tránh xa mấy bác tài xế không có ý thức của nhà xe này ra nhé.
https://www.youtube.com/watch?v=upEZ8U_0jRU&feature=youtu.be

Hạng F
10/1/15
10.176
14.222
113
Xác nhận
confirm
Chiều muộn em đi làm về khoảng tầm 18h:00 qua Mai Chi Thọ vào cao tốc, em chạy đúng đường vào khúc cua của mình thì bị anh 35 chỗ này ép vào lề. Sau đó hình như muốn kiếm chuyện thì phải, cậy xe lớn không cho em vượt qua, nhưng chú ấy không ngờ Siena 1.6HL của em mạnh quá, đạp phát là cho chú ấy ngửi khói ngay....í em quên xe em mới thay cảm biến khí thải rồi không còn ra khói nữa.
Fiater nhà mình tránh xa mấy bác tài xế không có ý thức của nhà xe này ra nhé.
https://www.youtube.com/watch?v=upEZ8U_0jRU&feature=youtu.be
Xe kia nó muốn kiếm chuyện thiệt đó chứ. Lúc bác vượt phải nó còn đá xinhan tính chèn nữa đó. Mà bác máu thiệt!

Hạng B2
29/12/15
351
457
63
35
Xác nhận
confirm
nó xin vào bác không cho nên nó cũng quê :))

Reactions: Zenoah
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
41
Sài gòn
Xác nhận
confirm
Khúc đầu ngay ngã 4 thấy bác định qua và cúp đầu nó nên nó quơ đạp lên dừng lại luôn coi bác làm gì
Em không cúp đầu nó bác ơi, lúc đó là qua ngã tư vòng xuyến, em chạy làn bên trái , xe khách nó chạy làn bên phải. Làn đường bên phải không có xe , không có người luôn . Bác xem lại video thì thấy ngay

Reactions: samuraijack
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.127
5.210
113
Em không cúp đầu nó bác ơi, lúc đó là qua ngã tư vòng xuyến, em chạy làn bên trái , xe khách nó chạy làn bên phải. Làn đường bên phải không có xe , không có người luôn . Bác xem lại video thì thấy ngay
E thấy lúc 10s bác chuẩn bị lấy qua phải sát đầu nó

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook