Thảo Luận Nhờ tư vấn có nên mua Audi Q7 cũ đời 2010 hay không?

Tập Lái
14/12/18
39
28
3
41
Xác nhận
confirm
Nguyên 1 đám chả hiểu gì về xe có bu lại thì cũng thành cục nợ là phải.
Cái câu “Đời 2012 là phải”, “quattro gì đó” đủ chứng minh chả biết gì đến cái cơ bản là date xe bao nhiêu còn k biết lấy gì biết sử dụng xe Đức.
Nghe đồn xe Nhật lành thì hnao nói ổng đổi thử mấy con như MDX, RX hay GX có option tương đương rồi cho tài xế chạy bạ đâu quăng đó coi nó vật lên bờ xuống ruộng lúc bảo dưỡng hay k :)
Kkk em chỉ biết lái xe thui chứ biết sử dụng là sao, xe cty chứ có phải xe em đâu, thấy nó hư thì biết nó hư, nghe bác phán như thánh í nhỉ

Hạng D
24/8/14
3.718
8.198
113
Kkk em chỉ biết lái xe thui chứ biết sử dụng là sao, xe cty chứ có phải xe em đâu, thấy nó hư thì biết nó hư, nghe bác phán như thánh í nhỉ
Thì bởi mới nói bảo rằng nguyên đám chỉ biết leo lên chạy chả biết gì về xe thì lúc nào nó chả hư? Chưa kể nếu form đó là VR6 mà k biết cách bảo dưỡng nó thì cứ sửa đi sửa lại suốt.
Còn con fortuner mà muốn hư chắc chỉ có gặp tai nạn, chứ lấy gì hư ở odo 9 vạn khi nó chuyên làm xe dịch vụ, bảo dưỡng lớn ở mức 8 vạn cho cao lắm là 30-40 triệu (nặng tiền mỗi bộ vỏ 4 cái) làm trong hãng khi thay đồ theo khuyến cáo.

Reactions: Quynhkawasaki
Tập Lái
20/4/19
35
6
3
21
Xác nhận
confirm
trước em bên Úc đi ké xe bạn Q7 2010, có phuộc hơi, đi về cứ say sẩm mặt mày, màn hình không có cảm ứng, xài hơi bất tiện, em nghĩ không nên

Hạng B2
14/6/17
141
99
48
31
Xác nhận
confirm
Tốt nhất tiền vừa túi mình thì ra đại lý xe mới mà múc,mua xe để phục vụ mình kiếm ra tiền để đổi xe mới chứ ko phải mình phục vụ nó. "Đừng ham cái mã mà rả đám" ,đam mê nhưng phải thực tế

Reactions: Quynhkawasaki
Hạng B2
3/11/11
177
8
18
Xác nhận
confirm
Chào các bác,nghe các phàn nàn Q7 thấy mà buồn, em không biết chủ thớt thich Q7 đến mức độ nào, nhưng em hiện đang đi Q7-2008, em nó thật chứ đi chả có việc gì, chỉ mỗi đổ xăng, thay nhớt. Cụ chủ cần gì lao em, 0907038899. Đi Q7 lành như toyota.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook