Mitsubishi Fan Club: Caravan ''Vòng Tay Yêu Thương'' lần thứ 7 - Phan Rang 24 - 26/08/2018

Hạng D
15/3/12
2.052
7.186
113
Đồng Nai
Xác nhận
confirm
Kiếm cái gì đó hay hơn để tranh luận đi bạn ơi
với bạn bỏ cái suy nghĩ xỉ nhục, coi thường các bạn chạy grab nhé
trong ben đi chơi đó có tay dẫn đoàn là trùm Uber giờ qua Grap đó cậu

Reactions: Hexagon
Hạng B2
25/7/12
181
286
63
Kiếm cái gì đó hay hơn để tranh luận đi bạn ơi
với bạn bỏ cái suy nghĩ xỉ nhục, coi thường các bạn chạy grab nhé
Mày tỉnh ghê...thuê xe thì cò kè từng cắc một. Giờ vào đây lên giọng chọc ngoáy như thể tinh đời. Bố khỉ mày.

Hạng B2
9/4/18
333
229
43
31
Xác nhận
confirm
Mày tỉnh ghê...thuê xe thì cò kè từng cắc một. Giờ vào đây lên giọng chọc ngoáy như thể tinh đời. Bố khỉ mày.
Đậu phộng, bác đang nói về ai thế ? Thuê xe gì ? Bác rãnh ghê bác ? Bác cố tình nhận nhầm ngừoi phải hông, để cho có cái mà comment phải hông !!

Hạng B2
15/9/11
268
28
28
TPHCM
Vẫn bám theo luận điệu “thành đạt” hả chú !!
Những thằng thành đạt ghét nhất bọn thất bại, lên đây giải tỏa những thua thiệt về tài năng với những người khác. Nhiu đó cũng biết về nhân cách cũng kg có gì tốt đẹp.
ù mịa 13 chang gòy HT, em Out nha. Chứ nghe mấy con chó dại nó lên đây sủa như vầy kg làm ăn gì đc cả, thôi để em đi giao hàng cho khách, hy zọng “thành đạt” zới ngừ ta .. hê ..hê

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/9/11
199
10
18
Haha đúng bài của bác rồi, bác suy nghĩ mãi mới nặn ra dc lí lẽ này để comment phải ko !!!!!!
Tính còm nhẹ nhàng cho mấy anh bớt căng thẳng, ai dè trúng ngay chỗ hiểm của bác, thiệt là ngại quá. Yên tâm đi bác, kích thước ko có ý nghĩa gì đâu, mạnh thì dùng sức còn yếu thì dùng toy cũng được mà, hehe

Reactions: NVT0933
Hạng B2
9/4/18
333
229
43
31
Xác nhận
confirm
Tính còm nhẹ nhàng cho mấy anh bớt căng thẳng, ai dè trúng ngay chỗ hiểm của bác, thiệt là ngại quá. Yên tâm đi bác, kích thước ko có ý nghĩa gì đâu, mạnh thì dùng sức còn yếu thì dùng toy cũng được mà, hehe
con nít quá bác :)

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook