..:: Miền cát trắng 2017 ::..

bes confirmed
Hạng B2
19/2/06
368
424
63
Hanoi
Xác nhận
confirm
Từ hà nội đạp 1 phát 800km vào Đà nẵng
kinh!
Em nể bác cái khoản chạy 800km trong vòng 14 tiếng, thật sự bác quá khoẻ, nhưng đi như thế chắc phải chạy vắt giò lên cổ ấy nhỉ thì lại ko thưởng thức khung cảnh dọc đường đi gì được nhiều.
Hồi trẻ trâu em chạy còn kinh hơn nhiều, giờ bắt đầu tuổi hưu rồi ạ.
Đoạn Hà Nội - Đà Nẵng em đi rất nhiều lần nên gần như thuộc lòng cảnh vật, bởi vậy mới quất luôn 1 mạch cho đỡ thời gian. Vào trỏng ngắm cảnh đẹp hơn nhiều :)

bes confirmed
Hạng B2
19/2/06
368
424
63
Hanoi
Xác nhận
confirm
bác chụp ảnh quá đẹp có dịp nhận em làm học trò nhen
Bác Bim đỏ "nghèo" quá ko có tiền mua máy ảnh đây ạ, cái Six Sence em cứ vô duyên sao đó khi mấy lần định nghỉ lại trục trặc. Thích ghê gớm cái bể bơi đục trong khối đá lớn, em mà ở đó thì bình minh chết với em kakaka
InterConn thì miễn bàn, nó được nhiều giải nên giờ mắc quá, nghỉ cũng phải lăn tăn suy nghĩ, bọn nhỏ nhà em lớn rồi nên họ bắt book 2 phòng. Buốt răng phết :((

Hạng F
14/3/13
5.888
73.854
113
Phong Lăng Độ
Xác nhận
confirm
Bác Bim đỏ "nghèo" quá ko có tiền mua máy ảnh đây ạ, cái Six Sence em cứ vô duyên sao đó khi mấy lần định nghỉ lại trục trặc. Thích ghê gớm cái bể bơi đục trong khối đá lớn, em mà ở đó thì bình minh chết với em kakaka
InterConn thì miễn bàn, nó được nhiều giải nên giờ mắc quá, nghỉ cũng phải lăn tăn suy nghĩ, bọn nhỏ nhà em lớn rồi nên họ bắt book 2 phòng. Buốt răng phết :((
Thôi ráng cho bọn nhỏ nó sướng đi bác mình cày để cho tụi nó mà kkkk.Em còn thiếu cái resort Amanoi nữa tại bà cả nôn về quá không em cũng ghé rồi có dịp em ra Hà Nội mình giao lưu nhé bác

bes confirmed
Hạng B2
19/2/06
368
424
63
Hanoi
Xác nhận
confirm
Bác nói làm em thèm, Amanoi là kế hoạch trong tương lai của em ;)

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook