..:: Miền cát trắng 2017 ::..

Tập Lái
31/8/15
37
18
8
29
Xác nhận
confirm
Wow, em cũng mới chạy HN-ĐN cùng anh bạn. Cảnh sắc đường xá đoạn Quảng Bình đúng là đẹp hết chỗ chê.
Bác chủ chụp ảnh phê quá. Chúc 2 bố con bác có nhiều niềm vui.

Hạng B2
18/9/07
149
177
43
Quá tuyệt vời, xem hình bác thớt chụp mà đã thấy phê lòi luôn rồi.

bes confirmed
Hạng B2
19/2/06
368
424
63
Hanoi
Xác nhận
confirm
Xe đẹp, hình đẹp viết hay
thật là nể phục,và những shoots ảnh quá đẹp
hình bác chụp đẹp đấy !
bác chỉnh màu ảnh đẹp quá
Cảm ơn bác chủ thớt, ảnh qúa tuyệt vời, hy vọng có dịp làm cùng bác 1 chuyến .
kỷ năng chụp hình của bác tốt quá , tấm nào khung cũng đẹp, có 1 tấm view ra biển em thắc mắc là không giống bác đứng với con bác, hay là ghẹ phan thiết ?
em đề nghị a chụp hình đẹp thì up hình nhiều tí nha. đi chơi mà chụp đẹp quá xá hơi bị gato đấy :D
anh chụp hình đẹp quá a!
Kinh khủng! Bác chủ ngoài sức khỏe kinh người , đạp lần 800km, mà trình chụp ảnh, va hậu kỳ cũng hơn người! Ít người giống bác!!!!
Bác chụp ảnh đẹp quá ...
Bác là nhiếp ảnh gia hay sao hình lung linh thế ?
Cảm ơn bác chủ. Bác chụp cảnh đẹp quá, hạng chuyên rồi chứ chẳng phải hạng vừa. :)
E chỉ có ý này:
1- Bác U50 mà nhìn như 35 vậy? Bác khai thật đi :eek:
2- Bác chụp hình lung linh quá
3- Bác đi 1 mạch 800km từ HN --> ĐN, bác còn khỏe lắm lắm
Bác chụp ảnh cao tay thật!! Quá tuyệt vời!!!
Chụp chuyên nghiệp có khác! Like bác
Chưa bao giờ được khen ảnh nhiều thế, nở hết cả mũi các bác ạ.
Em chụp chơi chơi thôi, lúc rảnh rỗi lang thang chụp hình cho đỡ stress.
Cảnh nó đẹp sẵn rồi, em may mắn chọn vào những thời điểm có lợi về ánh sáng nên chụp lên hình nó cũng ...đèm đẹp. Vào giờ phút đó, đứng ở đó các bác cũng chụp được y chang mà ;)

Tập Lái
9/10/07
40
4
8
Xác nhận
confirm
Đoạn đường Ql1 các tỉnh Quảng Nam -> Khánh Hòa đã sửa lại xong hết cả chưa các bác? Đợt trước e đi qua thì đúng là kinh hoàng..

Hạng B2
16/8/13
330
640
93
Xác nhận
confirm
Vừa giàu, vừa đẹp lại vừa giỏi! Bác dành hết của người khác rồi

bes confirmed
Hạng B2
19/2/06
368
424
63
Hanoi
Xác nhận
confirm
Đoạn đường Ql1 các tỉnh Quảng Nam -> Khánh Hòa đã sửa lại xong hết cả chưa các bác? Đợt trước e đi qua thì đúng là kinh hoàng..
Quảng Nam OK rồi bác, có đoạn từ biển Cà Ná tới gần Bình Thuận là cứ sửa lặt vặt, cho lưu thông 1 làn nhưng cũng OK vì xe cộ vắng. Chạy đường 1 giờ hãi nhất xe khách họ đua ẩu nhau :(

Hạng B2
2/12/07
234
195
43
Xác nhận
confirm
Em nể bác cái khoản chạy 800km trong vòng 14 tiếng, thật sự bác quá khoẻ, nhưng đi như thế chắc phải chạy vắt giò lên cổ ấy nhỉ thì lại ko thưởng thức khung cảnh dọc đường đi gì được nhiều.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook