Lượt phượt Thác Bản Giốc - Việt Nam

Hạng C
5/5/15
980
1.989
93
Xác nhận
confirm
Tháng 6 đến tháng 9-10 nước đẹp, bác canh tháng 9 có cả lúa chín vàng chân thác :)
Có lẽ bác lên đây nhiều lần nên biết rõ quá, em cũng lên Bản Giốc thời điểm như bác nói. Cách đây cũng lâu lâu rồi, 5-7 năm rồi thì phải, lúa lúc này đang chuẩn bị chín, đẹp mê hồn và thơm ngát. Em cũng khoái chụp này kia nhưng để đẹp thì phải gọi bác bằng cụ ạ. :)
Xin phép bác khoe cái tấm thác em chụp lúc trước, hình mộc, chỉ resize, không chỉnh màu và ánh sáng.

Toàn cảnh thác gồm thác nhỏ của ta và thác lớn của chung :)

Cận cảnh thác lớn đây. Chụp được cái hình này, phải canh mãi mấy bạn Tung Của, còn không sẽ vướng xuồng của các bạn ấy như hình của bác, mà sao các bạn này đông quá, lúc nào cũng chèo qua lại. Muốn chụp cái hình cho tử tế phát mệt. ;)

Hạng D
8/10/11
1.692
1.578
133
tính ra ACE ở miền Bắc, có nhiều danh lam thắng cảnh hùng vĩ để đi và trải nghiệm quá.
ở miền nam thì có nhiều danh lam thắng cảnh : đẹp nhưng không hùng vĩ lắm :D
Tại ấy chưa đi hết mỗi nơi có vẽ đẹp riêng tùy theo cảm nhận mỗi người.:D e cũng thấy thich thác Bản Giốc

Hạng D
31/10/14
1.993
4.234
113
Biên Hòa
tính ra ACE ở miền Bắc, có nhiều danh lam thắng cảnh hùng vĩ để đi và trải nghiệm quá.
ở miền nam thì có nhiều danh lam thắng cảnh : đẹp nhưng không hùng vĩ lắm :D
Miền Nam vào Suối Tiên và Đại Nam :)
Nói vậy chứ leo núi Ma Thiên Lãnh ở hòn Sơn và du lịch biển hoang sơ ngoài khơi Ba Hòn (Kiên Giang) cũng không thua miền Bắc đâu. Nhất là du lịch đảo hoang rất yên tĩnh và vắng lặng miền Bắc không có được.

Hạng B2
28/8/16
310
158
43
Lại bác Bes nữa ah. Thấy bải bác là nghía ngay. Hình đẹp coi đã mắt thật.

Bác làm 1 chuyến miền Tây đi bác.

Hạng B2
29/8/13
191
128
43
Xác nhận
confirm
Kế hoạch hè của em cũng định lên đây nhưng đã thay đổi vào phút chót. Các bác ở Miền Nam đi Thác Dambri ở Bảo lộc hay Draynur ở Đaklak cũng rất OK đấy.
Hình bác chủ chụp rất đẹp

Hạng B2
1/4/15
176
66
28
32
Xác nhận
confirm
quá đẹp !!! mai mốt xảy ra tranh chấp, TQ nó chiếm mất :D

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook