Lãi suất ngân hàng nào cao nhất cho kì hạn 6 tháng

Hạng B2
30/5/18
131
98
8
29
Xác nhận
confirm
Bank nào bể ko trả tiền trong 20 năm nay vậy a
Hiện giờ có NHNN chống lưng nên hiện chưa bể. Nhưng NN cũng thủ sẵn cái luật đền bù tối đa cho các món tiết kiệm dc xem như "tôi đã thông báo, luật có rồi, bà con sau này đừng trách" :D
Đó cũng là lý do vì sao đã từng xảy ra 1 số vụ trước đây, khi tin đồn ngân hàng A gặp chuyện, dân đến rút hàng loạt. Họ sợ vì chuyện gì cũng có thể xảy ra bác à.
Còn nếu bác tư duy theo kiểu thông lệ là trước giờ an toàn, nên bây giờ và sau này an toàn thì em ko có ý kiến. Em thì ko đùa với ông NN dc.
Bác thấy em trả lời vậy ổn ko :D

Reactions: TKM
Hạng F
22/5/12
5.958
13.359
113
Xác nhận
confirm
Hiện giờ có NHNN chống lưng nên hiện chưa bể. Nhưng NN cũng thủ sẵn cái luật đền bù tối đa cho các món tiết kiệm dc xem như "tôi đã thông báo, luật có rồi, bà con sau này đừng trách" :D
Đó cũng là lý do vì sao đã từng xảy ra 1 số vụ trước đây, khi tin đồn ngân hàng A gặp chuyện, dân đến rút hàng loạt. Họ sợ vì chuyện gì cũng có thể xảy ra bác à.
Còn nếu bác tư duy theo kiểu thông lệ là trước giờ an toàn, nên bây giờ và sau này an toàn thì em ko có ý kiến. Em thì ko đùa với ông NN dc.
Bác thấy em trả lời vậy ổn ko :D
Ko :)

Hạng B2
6/7/07
182
47
38
36
Xác nhận
confirm
Qua bên em tham gia Trái phiếu đi ạh, lãi suất cao mà an toàn (có tài sản đảm bảo Vietcombank quản lý > 150% giá trị phát hành).Đang pushsale 9.2-9.5%/6 tháng ạ.

Hạng B2
30/5/18
131
98
8
29
Xác nhận
confirm
Qua bên em tham gia Trái phiếu đi ạh, lãi suất cao mà an toàn (có tài sản đảm bảo Vietcombank quản lý > 150% giá trị phát hành).Đang pushsale 9.2-9.5%/6 tháng ạ.
Ngon vậy. Đây là 1 kênh đầu tư hấp dẫn :D

Reactions: nguoikimlien
Hạng B2
6/7/07
182
47
38
36
Xác nhận
confirm
Ngon vậy. Đây là 1 kênh đầu tư hấp dẫn :D
Đúng rồi bác, dân mình vẫn chưa quen với kênh trái phiếu nhưng ở nước ngoài (nhất là phương Tây) thì trái phiếu là 1 kênh cực kì phát triển.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook