Tin Tức Giám định tại đại lý Suzuki, khách hàng nhận hóa đơn gửi xe 250.000 đồng/ngày

Hạng C
11/11/16
681
549
93
42
Xác nhận
confirm
Xe nào lượng xe bán ít thì em chưa dám nghĩ đến, hihi, em không nói xe sang
Xem ra vụ này Su có vẻ thấm đây

Reactions: xlive
Hạng C
2/5/16
895
803
93
Xác nhận
confirm
Với sự vụ này, đại lý Suzuki Bình Định đã có công rất lớn kéo sụt doanh số bán hàng của chính hãng trên toàn cõi VN :)

Reactions: cdang and xlive
Hạng B2
22/1/19
310
306
43
Với sự vụ này, đại lý Suzuki Bình Định đã có công rất lớn kéo sụt doanh số bán hàng của chính hãng trên toàn cõi VN :)
Mình nghĩ đại lý nào cũng vậy thôi, nếu không thì doanh số của Su đã không bê bết vậy. Suzuki BĐ có vẻ như là giọt nước làm tràn ly. Coi như cũng là một cơ hội cho Su VN nhìn nhận lại nội bộ và cải tổ. Bán hàng và làm dịch vụ cho xe du lịch nó khác với .. xe tải. Và thu nhập bình quân đầu người ở VN giờ cũng hơn 2000USD, dân VN cũng khôn hơn nhiều so với cái thời Su mới đặt chân tới VN rồi. Bảo thủ quá đôi khi lại tự giết mình, chết xong lại còn tặc lưỡi nói sao thị trường này nọ ...

Reactions: Toietmoi
Hạng B2
11/3/17
163
104
28
30
Xác nhận
confirm
E k xem đc ảnh phóng to bác nhé. Như này vào phát thợ nó xuống nó đánh giá sơ bộ hết bao tiền ạ. Hay là nó vẫn thông báo fai gỡ ra vs khám thì mới có kết quả ạ ??? Làm gì có thợ nào nhìn mà phán đc áng chừng ở trong hãng đâu ạ

Hạng C
29/12/11
788
835
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Xác nhận
confirm
E k xem đc ảnh phóng to bác nhé. Như này vào phát thợ nó xuống nó đánh giá sơ bộ hết bao tiền ạ. Hay là nó vẫn thông báo fai gỡ ra vs khám thì mới có kết quả ạ ??? Làm gì có thợ nào nhìn mà phán đc áng chừng ở trong hãng đâu ạ
Họ xem kỹ có thể ước lượng được khoảng 70-80 giá trị sửa chữa, tháo ra thì chấp nhận phát sinh thôi khi phát sinh hãng sẽ báo mình chạy lên xem. Nếu đúng thì phải chấp nhận thôi, có những trường hợp cong sườn nhẹ phải đem lên giàn kéo mới phát hiện ra chứ bình thường sao nhìn thấy được

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook