Film Cách Nhiệt 3M Siêu Cấp Chính Hãng - Thách Thức Sức Nóng Mặt Trời

Tập Lái
22/9/18
4
2
3
31
Xác nhận
confirm
Chào bác auto751, bác inbox dùm em giá chi tiết cho xe Kona bản 2.0, với bác tư vấn cho em các loại phim cho từng cửa nhé, tiêu chí em là kính lái nhìn rõ, ít nóng, kính bên không nhìn được nội thất bên trong, kính sau nhìn rõ qua kính hậu trong xe, ít nóng, nội thất thấy mờ hoặc không thấy. thanks bác.

Reactions: auto751
Hạng D
20/7/11
1.123
664
113
HCM
www.facebook.com
Xác nhận
confirm
Chào bác auto751, bác inbox dùm em giá chi tiết cho xe Kona bản 2.0, với bác tư vấn cho em các loại phim cho từng cửa nhé, tiêu chí em là kính lái nhìn rõ, ít nóng, kính bên không nhìn được nội thất bên trong, kính sau nhìn rõ qua kính hậu trong xe, ít nóng, nội thất thấy mờ hoặc không thấy. thanks bác.
Dạ, em đã PM cho bác

Tập Lái
27/9/18
1
11
3
Xác nhận
confirm
Chào bác. Mình tính dán film cách nhiệt cho Ecosport 2018 Titanium (có cửa sổ trời) nhưng đang băn khoăn không biết 3M có đáp ứng được những tiêu chí sau hay không :
  • Mình dùng Cam hành trình có GPS, có bị cản sóng hay không ? Bác có đảm bảo vụ này không ?
  • Nhiều người tan phiền dán xong đi tối khỏi nhìn kính chiếu hậu 2 bên và kính giữa luôn ?
Bác trả lời giúp kèm giá trọn gói cho xe luôn nhé, nghe nói Crystalline tốt :)

Hạng B1
17/8/18
59
50
18
Xe em Santa Fe được hãng tặng dán phim mà e ko hài lòng lắm, đi nắng hơi bị rát da, giờ e muốn dán 2 bên sườn xe mã Film CR70 được không bác? Có gì bác Z1 inbox e cái giá nhé. Thanks bác.

Reactions: auto751

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook