Thảo Luận Dấu . hết cho Fiat

Hạng F
10/1/15
10.173
14.219
113
Xác nhận
confirm
Bác nói thế nào chứ em thấy Fiater vẫn rất dzui với v2 fiat mà
Lâu lâu có 1 Fiater lạc vô đây! Bác đọc các thread về Fiat xem các bài đăng thế nào? Lâu nay mới thấy bác vào chơi với tụi e đó. Các fiater kia rút vào chơi FB hết rồi. Bác lạc hậu quá đó! Vậy mà còn nói dzui gì? :)

Reactions: van_nang
Hạng B1
28/10/14
90
54
18
Thành phố Hồ Chí Minh, Hồ Chí Minh, Vietnam
Xác nhận
confirm
Lâu lâu có 1 Fiater lạc vô đây! Bác đọc các thread về Fiat xem các bài đăng thế nào? Lâu nay mới thấy bác vào chơi với tụi e đó. Các fiater kia rút vào chơi FB hết rồi. Bác lạc hậu quá đó! Vậy mà còn nói dzui gì? :)
Haha em dạo lại cái 4rum này, có biết các bác đăng bài năm nào đâu haha, em vẫn vô fb giao lu mà

Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.173
14.219
113
Xác nhận
confirm
Bác nói quá,v2 doblo em vẫn vờn hằng ngày nà,bác có ở sg ko? Bữa nào giao lu cafe chơi
E Tân An bác à. Có đi ngang Tân An hú e nhé. Ngồi Doblo rồi mà chưa được chạy!

Hạng C
8/2/12
950
1.268
93
Xác nhận
confirm
Anh choi lỳ khỏe hơm

Hạng C
8/2/12
950
1.268
93
Xác nhận
confirm
Cám ơn bác Hùng @nopower ! E vẫn khỏe, vẫn đi choi lì. Bác khỏe chứ? còn Siena k? k thấy lên sanh hoạt trên nì?:)
Mới làm thêm baby nữa nên bận quá anh Phong, giờ con đông nên Si nát chật quá

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook