Tư Vấn Đầu Tư Đất nền Q9 cạnh BV Ung Bướu , BX Miền Đông , Metro số 1 có nên đầu tư ?

Hạng D
22/6/15
3.239
17.714
113
Xác nhận
confirm
Đúng rồi bác. Ngày 15 đúng là nhiệm vụ bất khả thi!

Nắm lô đất thật chặt giữ lô đất thật lâu nói với nhau 1 câu giá lên cao mới ký hợp đồng...
bác tính manh động dụ gì :D
Manh động gì đâu bác. Qua năm cứ mài dao chờ sẳn gặp kèo nào ngon là hạ đao thôi.
Nói cho vui vậy thôi chứ tui đã quyết định không việc gì mà phải vội vàng hết. Đến 2020 mới đẹp...khi đã hoàn chỉnh...

Reactions: chedoanvien
Hạng B2
6/9/10
225
95
28
Vincity hoãn rồi. Giờ bà con có đổ xô qua bến xe miền đông và bệnh viện ung bứu sắp hoàn thành không các bác?

Hạng D
22/6/15
3.239
17.714
113
Xác nhận
confirm
Tui không biết bên symbio thế nào còn riêng HHN trong 1km trở lui phạm vi ung bú, bến xe lâu nay vẫn hot... vẫn lên giá đều đều. Chỉ là do cái dt quá khủng mà chiều dài quá sâu.,,( trung bình chiều dài ba mươi mấy m lận ) nên khó có giao dịch... còn những dt tầm 100m2 trở lui thì lại hót hòn họt đó bác...

Hạng B1
3/5/18
63
43
18
Xác nhận
confirm
Manh động gì đâu bác. Qua năm cứ mài dao chờ sẳn gặp kèo nào ngon là hạ đao thôi.
Nói cho vui vậy thôi chứ tui đã quyết định không việc gì mà phải vội vàng hết. Đến 2020 mới đẹp...khi đã hoàn chỉnh...
đầu tư mà được như bác thì rất oke,ăn thua nhau là cái đầu nóng hay lạnh thôi bác nhỉ,việc gì phải vội vàng theo thiên hạ :D

Hạng D
20/5/13
1.054
2.350
93
www.flickr.com
Xác nhận
confirm
Hiện tại phải không bác? Vincity hoãn cũng mới mà. Chờ thêm vài tuần mới thấy rõ sự dịch chuyển nếu có.
Dạ hiện tại khu này e thấy mặt hồ ko gợn chút sóng.
E cứ giữ đó thôi... Đường lùi của e là xây nhà cho thuê hoặc bán cà phê xịn/cơm rau luộc (cho đỡ ung thư) :D

Reactions: Rin Nagato
Hạng B1
3/5/18
63
43
18
Xác nhận
confirm
Dạ hiện tại khu này e thấy mặt hồ ko gợn chút sóng.
E cứ giữ đó thôi... Đường lùi của e là xây nhà cho thuê hoặc bán cà phê xịn/cơm rau luộc (cho đỡ ung thư) :D
cho em đăng kí combo cơm + cà phê 20k nha bác :D

Hạng D
26/9/09
1.105
3.178
93
Xác nhận
confirm
Tui không biết bên symbio thế nào còn riêng HHN trong 1km trở lui phạm vi ung bú, bến xe lâu nay vẫn hot... vẫn lên giá đều đều. Chỉ là do cái dt quá khủng mà chiều dài quá sâu.,,( trung bình chiều dài ba mươi mấy m lận ) nên khó có giao dịch... còn những dt tầm 100m2 trở lui thì lại hót hòn họt đó bác...
bác cho em hỏi khu đường số 1 và nhánh của đường số 1 giá khoãng bao nhiêu rồi ah
lâu rồi em chưa cập nhật

Reactions: pheo@
Tập Lái
8/6/18
37
8
3
32
Xác nhận
confirm
Giá lung tung beng hết Bác à. Mà nói chung cũng có thể chấp nhậm đc.
Giờ lô 80m2 chắc tầm 7ty 8ty bác ạ, qua thủ đức mua đc nhà đường xe tank luôn ý ạ

Hạng D
22/6/15
3.239
17.714
113
Xác nhận
confirm
bác cho em hỏi khu đường số 1 và nhánh của đường số 1 giá khoãng bao nhiêu rồi ah
lâu rồi em chưa cập nhật
Lúc này tui ko cập nhật giá cả ... nữa bác ơi...
Mấy tháng nay hoàng hữu nam đứng giá... đường số 1 tuy vị trí gần ung bú, bến xe hơn những đường nhánh khác của hoàng hữu nam nhưng tui ko đánh giá cao con đường này do nó bị cụt...

Mọi đường nhánh hoàng hữu nam phía bên đó, bên trái từ hướng ung bú, bến xe vào đều bi cụt hết do phía sau nó là sân gôn nên so ra khả năng lên giá vẫn thua xa mé đối diện!

Hạng D
22/6/15
3.239
17.714
113
Xác nhận
confirm
lâu rồi em chưa cập nhật
Àh. Đường số 1 có cái dự ớn bên đường lâu rồi, ( chắc cũng tầm 2 năm trời ) bán sạch... sang tay qua lại... mà đến giờ vẫn ko ra sổ đc! Chủ đầu toi thì ... lầy luôn, khách hàng khóc ròng!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/2/19
5
3
0
Tphcm
Xác nhận
confirm
Àh. Đường số 1 có cái dự ớn bên đường lâu rồi, ( chắc cũng tầm 2 năm trời ) bán sạch... sang tay qua lại... mà đến giờ vẫn ko ra sổ đc! Chủ đầu toi thì ... lầy luôn, khách hàng khóc ròng!!!!!!
Bác Phèo thấy khu trục Cầu Xây cho tầm nhìn 3 năm tới ok ko ạ, em định đi lựa hàng ở trục này vào quý 3/2020, khi giang hồ đã ngấm đòn

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook