Đã bác nào đi thử mẫu xe Peugeot 3008 ? Cho em xin ít rì viu với ạ ?

15/11/19
1
0
0
23
Nếu so sánh về thương hiệu thì Peugeot xe Châu Âu chất lượng và độ an toàn sẽ cao , và thiết kế Pháp nó tinh tế đó bác ạ. Còn tặng cả BH 5 năm cho nên chất lượng khỏi bàn luôn. hihi

Tập Lái
7/11/19
4
0
0
23
Nhà em chuẩn bị lên đời con xe cỏ, ban đầu em định sẽ chọn Honda CR-V bản L vì dòng này thấy mọi người đi phổ biến nhưng bà xã em lại thích con Peugeot 3008 vì em ý độc, lạ, và có nhiều chính sách hậu mãi hấp dẫn, đang ưu đãi 50tr. Em thì chưa hiểu lắm về cái anh Pháp này.
Có bác nào trên này am hiểu về em nó thì cho em một vài lời khuyên với. Thanks all!
Em thấy anh chị nên dành ít thời gian lái thử chiếc Peugeot 3008 để cảm nhận và so sánh đi ạ. Cùng tầm tiền nhưng 3008 có nhiều tính năng ưu việt mà nhiều xe Châu Á cùng phân khúc không đáp ứng được đấy ạ. Chúc anh chị tìm được chiếc xe ưng ý nhé :)

Hạng B2
15/3/15
263
1.024
93
Chia sẻ với bác chủ:
  • Volant ở tốc độ thấp khá nhẹ, nhẹ hơn nhiều so với các xe Đức và Mỹ. Ở tốc độ cao thì nặng hơn.
  • hành trình thắng đoạn đầu hơi dài, chân thắng nhẹ
  • cảm giác máy tính can thiệp vào ga và thắng hơi nhiều nên cảm giác chân ga chân thắng khi lái ko thật lắm
  • cột A hơi lớn
  • khi xe đủ tải (4 người lớn × 70kg/người) thì cảm giác depart hơi bị đuối, lên đc tầm 40 rồi thì ổn.
  • cách âm thân xe và gầm khá tốt, loa em đánh giá là nghe hay
  • ghế ngồi khá sướng, cốp theo em là khá rộng.
  • khả năng ổn định thân xe là khá tốt, đặc biệt khi đánh lái gấp, ôm cua, dích dắc ở tốc độ cao. Người ngồi ghế sau ko bị lắc nhiều.
  • công nghệ tràn ngập

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook