Cách lập và quản lý website

Hạng C
26/9/17
505
2.643
93
Xác nhận
confirm
Khó đấy thầy giáo
Làm cái website thì không khó
Nhưng tự làm thì phải marketing ghê lắm, xây thương hiệu
Làm qua trung tâm thì trung tâm tìm học ainh, làm marketing
Tôi khuyên bạn anh nên hợp tác với trung tâm, bỏ trung tâm này thì tìm trung tâm khác
Em có người bạn dạy văn không phải quá hay nhưng giọng nói truyền cảm, thỉnh thoảng viết mấy truyện kiểu ngôn tình, cập nhật fb thường xuyên (đăng hình ảnh và mấy stt ngôn tình hợp teen), biết pr bản thân (báo chí phỏng vấn),… Học sinh học nườm nượp, nổi tiếng với học sinh cấp 3 cả nước (có thể em hơi thậm xưng chút).

Hạng B1
7/10/16
95
2.570
83
Xác nhận
confirm
Họ làm vậy là bị vi phạm luật bản quyền, có pháp luật xử lý mà anh...
bên Mĩ, châu Âu mà còn xử ko nổi hết, nói gì tới VN. A làm ko bảo mật nó download đem bán rẻ hoặc share free hết.

Hạng C
23/5/12
913
19.613
93
bên Mĩ, châu Âu mà còn xử ko nổi hết, nói gì tới VN. A làm ko bảo mật nó download đem bán rẻ hoặc share free hết.
BatCong bán ổ khóa à ?
Bentley (Software) có ứng dụng giá cả đến $360k (licence 5 user) ... phải connection online với Bentley mới run được, gần như là vô phương bẻ khóa một thời gian dài, mới đây bọn Ru nó bẻ tuốt tuồn tuột.
Bọn Việt cũng một thời gian bắt chước Bentley ... giờ cũng ca mơ run.

Reactions: Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.364
15.802
113
Hôm bữa e có hỏi nó vụ bị hack, nó bẩu yên tâm vì mỗi account chỉ có một mã bảo mật giống như thẻ cào Sim đt á,...

còn muốn download thì nó dùng drive và phải được sự đồng ý của admin mới cho load về, và tài liệu đó muốn sử dụng phải kèm với bài giảng video thì mới xài được...

Reactions: BatCong
Tập Lái
4/4/11
28
59
28
Xác nhận
confirm
Em cũng GV dạy luyện thi ở VT cũng tạm gọi là có chút tiếng ổn định. Giờ muốn hướng sang mảng online nhưng đang nghĩ đầu tư làm app di động thì hơn website. Bác @Nbson217 cho em contact có gì ta trao đổi hợp tác???

Hạng D
11/9/14
1.364
15.802
113
Em cũng GV dạy luyện thi ở VT cũng tạm gọi là có chút tiếng ổn định. Giờ muốn hướng sang mảng online nhưng đang nghĩ đầu tư làm app di động thì hơn website. Bác @Nbson217 cho em contact có gì ta trao đổi hợp tác???
Dạ, e sẽ inbox cho a nhé!

Ở VT e có người bạn dạy THPT chuyên hoá trường LQĐ, tên Hưng a biết nó ko ?

Tập Lái
4/4/11
28
59
28
Xác nhận
confirm
Dạ, e sẽ inbox cho a nhé!

Ở VT e có người bạn dạy THPT chuyên hoá trường LQĐ, tên Hưng a biết nó ko ?
Eo mình ko biết. Mình LK Hưng dạy chuyên Hóa ở VT đây. hehe

Hạng D
11/9/14
1.364
15.802
113
Eo mình ko biết. Mình LK Hưng dạy chuyên Hóa ở VT đây. hehe
Kkk... đúng là trái đất tròn mà...

Anh Sơn Tây Ninh nè Lê Kiều Hưng ơi, sđt e a làm mất rồi... vô tình gặp ở đây mừng quá nhễ...

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook