Các bác vote giúp em bài dự thi của em trên Peugeot Việt Nam với ạ!

Hạng B1
12/9/19
73
25
8
29
Xác nhận
confirm
Vâng, quả là chưa có sự đầu tư bác ạ. Còn cái vụ vote khả năng máy của bác lỗi, bác thử lại giúp em, rồi phải để ở chế độ facebook đang hoạt động thì mới vote và share được luôn. Cảm ơn bác nhiều
Em vừa đọc một bài trong mục cà phê xuyên Việt của một bác trên này viết hay và cảm xúc về Peugeot lém. Dù sao cũng chúc bác may mắn.

Reactions: leduythai9983
Hạng B1
30/10/19
57
22
3
36
Xác nhận
confirm
Em vừa đọc một bài trong mục cà phê xuyên Việt của một bác trên này viết hay và cảm xúc về Peugeot lém. Dù sao cũng chúc bác may mắn.
Ấy chết, bác nói nhỏ thôi kẻo mọi người lại tìm hết vào mục đó thì em làm sao mà đến Pháp được :p

Tập Lái
12/10/19
19
10
3
30
Xác nhận
confirm
Haha, điều này thì khó nói lắm, nhưng nếu thích thì bác cứ mạnh dạn đăng ký tham gia em sẽ like ủng hộ bác nhiệt tình, dù sao cũng có mất gì đâu bác :)
Nói chơi vậy thôi, chứ mấy cái trò thi thố này là em chịu, like và share ủng hộ bác thôi

Reactions: leduythai9983
Tập Lái
12/9/19
22
13
3
28
Xác nhận
confirm
Góc chụp của bác chưa thật đẹp, nên em Peugeot chưa thật sự nổi bật đúng tầm của nó. Nhưng sao em bấm vote mà ko được nhỉ?
Ý bác giống ý em, nhìn con Peugeot này ở ngoài đẹp hơn nhiều so với ảnh bác chủ.

Hạng B1
31/10/19
61
16
8
32
Xác nhận
confirm
Đây là lý do em tính mượn máy ảnh của thằng bạn về chụp đấy bác.
Thích phong cách làm việc của bác, ko làm thì thôi chứ làm thì phải đâu ra đấy.

Hạng B1
24/8/19
54
20
3
30
Xác nhận
confirm
Được gửi tối đa 3 lần đó bác nhưng mỗi cá nhân dự thi chỉ đuợc nhận 1 giải duy nhất cho bài dự thi có điểm số cao nhất thôi bác.
Vậy bài nào ko ưng ý có thể sửa lại rồi

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook