Tư Vấn Các bác chọn New CX-5 2.0 Premium hay Honda CR-V bản L?

Tập Lái
13/9/17
20
0
1
31
Theo em được nghiên cứu và so sánh thì bác nên quyết con CX5 là hợp lý nhất

Hạng B1
12/9/19
64
21
0
29
Xác nhận
confirm
Trước đây, em cũng thần tượng CR-V lắm, nhưng nhìn cách tăng giá (ít nhất là 3 lần kể từ tháng 4/2018 đến nay) của Honda, ngay cả khi Nhà nước mình ưu đãi thuế nhập khẩu về 0%, kèm theo tình trạng ép mua thêm phụ kiện lên đến cả trăm triệu đồng của các đại lý nếu muốn nhận xe sớm do khan hiếm xe... là em đã mất cảm tình với thương hiệu này rồi.
Đắt là đắt ở cái thương hiệu đó bác. Dù sao thì so với các anh khác, Honda cũng là một ông lớn có tiếng từ lâu rồi.

Reactions: lalalen
Tập Lái
8/10/19
15
9
3
29
Xác nhận
confirm
Đắt là đắt ở cái thương hiệu đó bác. Dù sao thì so với các anh khác, Honda cũng là một ông lớn có tiếng từ lâu rồi.
Thế mới nói, người tiêu dùng Việt Nam đôi khi chạy theo thương hiệu mà quên mất điều cần thiết nhất là quan tâm tới chất lượng sản phẩm cũng như nhu cầu thực tế của bản thân.

Tập Lái
17/8/19
22
13
3
36
Xác nhận
confirm
Không cần phải băn khoăn nữa đâu bác, em đã chuột bạch cho bác rồi, nên bác quất CX-5 luôn đi, chất lượng của em ấy oki, hình thức lại đẹp. Quan trọng hơn, giá niêm yết của CX-5 lại rẻ hơn CR-V + với chương trình ưu đãi 50tr tặng cho khách hàng mua xe thì chẳng phải bác sẽ tiết kiệm được khoản tiền kha khá dành để đổ xăng hay sao?

Tập Lái
18/10/19
11
4
0
36
Xác nhận
confirm
Nhà em vừa lấy CX-5 tuần trước, được giảm giá vào sản phẩm 50tr, tặng bộ phụ kiện trị giá 20tr và gói bảo dưỡng trị giá 20tr. Em chưa đi nhiều, nhưng cảm nhận ban đầu là ngoại và nội thất đẹp, bắt mắt. Âm thanh chất, cảm giác lái tốt và đầm xe ạ.
Ở phân khúc này, chọn CX-5 là ổn nhất đó bác. Hình thức sang trọng, công nghệ hiện đại, nội thất đẹp, giá lại tốt hơn CRV thì... xin được chúc mừng bác đã có lựa chọn đúng đắn.

Tập Lái
14/9/17
21
0
1
30
Xác nhận
confirm
Nội thất trang thiết bị xe CX5 ăn đứt con CRV rồi, quyết đi bác

Tập Lái
15/9/17
15
0
1
32
Con CX 5 đang ăn khách hơn CRV ở phần thiết kế thông minh nổi bật hơn đấy

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook